ethernet-switch.png

EDS-516A Series

16 - Port kết nối

 

Tính năng và ưu điểm

  • Hỗ trợ công nghệ dự phòng đường truyền Turbo Ring

and Turbo Chain (Thời gian phục hồi < 20 ms @

250 switches), hỗ trợ STP/RSTP/MSTP cho mạng dự

phòng, tăng độ tin cậy và tính khả dụng của mạng Ethernet công nghiệp của bạn. Các model trong dòng 516A có dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -40 đến 75 ° C, hỗ trợ các tính năng quản lý và bảo mật tiên tiến, giúp EDS-516A phù hợp với mọi môi trường công nghiệp khắc nghiệt

 

 

 

 

Tổng quan

 

 

   Các bộ chuyển mạch Ethernet EDS-516A được thiết kế với 16 port EDS-516A. Hỗ trợ công nghệ dự phòng đường truyền  Turbo Ring and Turbo Chain (Thời gian phục hồi < 20 ms @ 250 switches), hỗ trợ STP/RSTP/MSTP cho mạng dự phòng, tăng độ tin cậy và tính khả dụng của mạng Ethernet công nghiệp của bạn. Các model trong dòng 516A có dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -40 đến 75 ° C, hỗ trợ các tính năng quản lý và bảo mật tiên tiến, giúp EDS-516A phù hợp với mọi môi trường công nghiệp khắc nghiệt.

Thông số kĩ thuật

Đầu vào/ra

 

Cổng kết nối

Resistive load: 1 A @ 24 VDC

Tín hiệu đầu vào

+13 to +30 V for state 1

-30 to +3 V for state 0 Max. input current: 8 mA

 

Giao diện Ethernet

 

10/100BaseT(X) Ports (RJ45 connector)

EDS-516A Series: 16

EDS-516A-MM-SC/MM-ST Series: 14

 

All models support: Auto negotiation speed Full/Half duplex mode

Auto MDI/MDI-X connection

100BaseFX Ports (multi-mode SC connector)

EDS-516A-MM-SC Series: 2

100BaseFX Ports (multi-mode ST connector)

EDS-516A-MM-ST Series: 2

 

Các model khác :

 

Model Name                                         10/100BaseT(X) Ports RJ45 Connector

100BaseFX Ports Multi-Mode, SC Connector

100BaseFX Ports

Multi-Mode, ST Connector                                             Operating Temp.

EDS-516A

16

0 to 60°C

EDS-516A-T

16

-40 to 75°C

EDS-516A-MM-SC

14

2

0 to 60°C

EDS-516A-MM-SC-T

14

2

-40 to 75°C

EDS-516A-MM-ST

14

2

0 to 60°C

EDS-516A-MM-ST-T

14

2

-40 to 75°C